10 tài khoản Instagram về thời trang có lượt theo dõi lớn nhất trên toàn cầu

Nắm bắt xu hướng thời trang mới nhất trên thế giới qua những người nổi tiếng.Dưới đây là danh sách 10 tài khoản Instagram về thời trang có lượt theo dõi lớn nhất trên toàn cầu:

  1. Kylie Jenner (@kyliejenner) – 399 triệu người theo dõi. Kylie Jenner là một trong những gương mặt nổi bật nhất trong lĩnh vực thời trang và làm đẹp trên Instagram​ 
  2. Kim Kardashian (@kimkardashian) – 362 triệu người theo dõi. Kim là một biểu tượng thời trang toàn cầu, nổi tiếng với phong cách sang trọng và các sản phẩm làm đẹp của mình.
  3. Kendall Jenner (@kendalljenner) – 297 triệu người theo dõi. Kendall Jenner là một siêu mẫu nổi tiếng thế giới và là gương mặt của nhiều chiến dịch thời trang lớn​ .
  4. Gigi Hadid (@gigihadid) – 82.2 triệu người theo dõi. Gigi Hadid là một trong những siêu mẫu nổi tiếng nhất, thường xuyên xuất hiện trên các tạp chí thời trang hàng đầu và trên sàn catwalk​.
  5. Bella Hadid (@bellahadid) – 58.4 triệu người theo dõi. Bella Hadid là em gái của Gigi Hadid và cũng là một trong những siêu mẫu được yêu thích nhất trên Instagram​.
  6. Chiara Ferragni (@chiaraferragni) – 29.1 triệu người theo dõi. Chiara Ferragni là một blogger thời trang và doanh nhân nổi tiếng người Ý, với thương hiệu thời trang của riêng mình​​.
  7. Emily Ratajkowski (@emrata) – 30 triệu người theo dõi. Emily Ratajkowski là một người mẫu và diễn viên nổi tiếng, có sự nghiệp rực rỡ trong ngành thời trang và giải trí​.
  8. Chrissy Teigen (@chrissyteigen) – 42.7 triệu người theo dõi. Chrissy Teigen là một người mẫu, nhà văn, và nhân vật truyền hình nổi tiếng với phong cách thời trang độc đáo và cá tính​​.
  9. Cara Delevingne (@caradelevingne) – 42.1 triệu người theo dõi. Cara Delevingne là một người mẫu và diễn viên nổi tiếng, từng đoạt nhiều giải thưởng và là gương mặt đại diện của nhiều thương hiệu thời trang lớn​​.
  10. Taylor Hill (@taylor_hill) – 24.3 triệu người theo dõi. Taylor Hill là một người mẫu người Mỹ, được biết đến với vai trò là thiên thần của Victoria’s Secret​.

Những tài khoản này không chỉ là biểu tượng thời trang mà còn là nguồn cảm hứng lớn cho người hâm mộ trên toàn thế giới.

 

About Pham Tran Toan 594 Articles
Giáo Viên tại Thiết kế rập Toán Trần CEO CTY TNHH Thiết kế thời trang Toán Trần

Be the first to comment

Leave a Reply